Haɗawa tare da mu

Best Of

5 Mafi kyawun Simulators Walking akan Nintendo Switch

Simulators na tafiya suna ba 'yan wasa damar rage wasan su da kuma ɗauka a hankali cikin duniyarsu. Wannan wani muhimmin al'amari ne da ya kamata a samu ta fuskar kiyaye ɗan wasa nutsad da shi cikin wasan kwaikwayo da tatsuniyoyi na wasan. Yana da wani bangare saboda waɗannan dalilai cewa na'urar kwaikwayo na tafiya sun shahara sosai. Suna samun dama sosai kuma sau da yawa suna yin labaran da ba za a manta da su ba. Don haka idan kuna son mu, ku ji daɗin waɗannan taken. Hakanan, da fatan za a ji daɗin jerin abubuwan mu 5 Mafi kyawun Simulators na Tafiya akan Sauyawa (2023).

5. Kwari

Farawa daga jerin abubuwan wasan kwaikwayo masu ban sha'awa na tafiya don Nintendo Switch, muna da Valley. Valley wasan kasada ne na mutum na farko wanda ke ƙunshe da wasu abubuwan yaƙi a cikin ƙarshen wasan. Koyaya, ga mafi yawan ɓangaren, 'yan wasa za su bincika kuma su yi hanyarsu ta cikin yanayi mai daɗi na wasan. 'Yan wasa za su sami damar zuwa wani abu mai suna LEAF suit, wanda zai sa balaguron wannan kyakkyawar duniyar ta zama iska. Samun wannan bangare na wasan ya zama mai sauƙi da kuma kyauta yana taimaka wa mai kunnawa ya jiƙa a duniya.

Wasan kuma yana da injiniyoyi masu ban sha'awa da ke kewaye da mutuwa. A ciki Valley, lokacin da 'yan wasan suka mutu, Kwarin ya mutu tare da su. Wannan hanya ce mai sauƙi amma mai inganci don isar da sakamakon mutuwa ba tare da ta mamaye ɗan wasan ba. A cikin tafiyarsu, 'yan wasa za su iya yin hulɗa tare da flora da fauna da yawa waɗanda suka haɗa da wannan kyakkyawar duniyar. Don haka idan kuna cikin simulators masu tafiya don Nintendo Switch and so one with a decent balance of challenge. Valley kyakkyawan zaɓi ne ga sababbin 'yan wasa don tsalle cikin nau'in.

4. Siffar Duniya

Na gaba akan jerin abubuwan wasan kwaikwayo na tafiya don Nintendo Switch is Siffar Duniya. Siffar Duniya yana yin abubuwa kaɗan da kyau waɗanda suke sa shi fice sosai, har ma a cikin nau'ikan na'urar kwaikwayo na tafiya. Wannan wasan mutum na farko yana bawa 'yan wasa damar bincika wurare masu kyau da kyawawan wurare. An yi waɗannan wuraren cikin kyakkyawan salo don nutsar da mai kunnawa da gaske. Wannan ba yana nufin wasan yana ɗaukar lokaci mai yawa na ɗan wasan ba, saboda lokacin gudu don wasan yana da ɗan gajeren lokaci. Duk da haka, ana iya ganin wannan a matsayin abu mai kyau yayin da yake ba da damar 'yan wasa su fuskanci abin da yake bayarwa kuma ko dai gayyatar su don ƙarin ko kuma kawai ya bar su da abun ciki tare da tafiya.

Wani abin al'ajabi na wasan shine gaskiyar cewa ana samar da mahalli ta hanyar tsari. Wannan yana sanya 'yan wasa a matsayin ƙarfin motsa abin da ke sa wannan duniyar ta kasance. Wannan yana nufin cewa 'yan wasa kusan koyaushe za su sami sabon abu don ganowa akan tafiyarsu. Wannan yana da kyau kuma yana ƙarfafa mai kunnawa don bincika kowane ƙugiya idan zai yiwu. Gaba daya, Siffar Duniya babban misali ne na abin da na'urar kwaikwayo na tafiya za ta iya kasancewa a kan Nintendo Switch.

 3. Dare a cikin Dazuzzukadare a cikin dazuzzuka mobile ios

Don shigarwarmu ta gaba, muna da wasan da ya ƙunshi ƙarin abubuwan psychedelic don kawo duniya mai ban sha'awa ga rayuwa. Night a Woods wasa ne mai ban sha'awa wanda ke ɗaukar kwalaye da yawa don 'yan wasa. Wasan yana yin kyakkyawan aiki na ƙarfafa bincike da hulɗa tare da nau'ikan haruffa daban-daban na wasan. Bugu da ƙari, salon fasaha da alkiblar wasan sun bambanta da cewa yana da sauƙin ɗaukar wannan wasan daga jeri na wasu lakabi. Wannan da gaske yana taimakawa wasan ya fice tsakanin sauran na'urorin kwaikwayo na tafiya don Nintendo Switch.

Salon fasaha mai ban sha'awa da ƙauna yana sa wannan wasan ya fice daga farkon wasan idan ƴan wasa masoyan haɓaka ɗabi'a ne a cikin labarai. Kazalika labari mai ban sha'awa game da rashin manufa ta rayuwa. Wannan wasan babban zabi ne. Ga masu sha'awar ban dariya, wasan har ma ya fita daga hanyarsa don samun lokuta masu ban sha'awa da yawa. Waɗannan suna kawo jin daɗi da haɓaka tafiyar ɗan wasan. Don rufewa, Night a Woods babban misali ne na ɗaya daga cikin manyan na'urorin kwaikwayo na tafiya da ake da su Nintendo Switch.

2. Kafin Na Manta

Canja abubuwa da yawa, muna da take wanda ya sanya labarinsa a gaba. Kafin na manta labari ne da ba za a manta da shi ba game da wani hali da ke fama da ciwon hauka. Da yake wannan wani abu ne da ya shafi mutane da yawa a duniya, labarin wasan yana da alaƙa nan take. Wasan yana yin babban aiki na isar da sauƙi ta hanyar wasan kwaikwayo yadda cutar hauka ke sa wani ya ji. Wannan tabbas yana da wuyar kamawa, amma wasan yana yin kyakkyawan aiki na yin hakan. Wannan ba abu ne mai sauƙin cim ma ko ɗaya ba, saboda ma'auni tsakanin ilhama gameplay da zurfin labari shine wanda ke da wahalar cimmawa.

Koyaya, maimakon ɗaukar lokaci mai yawa na ɗan wasan, wannan wasan yana kaiwa ga ma'ana. Wannan yanayin da aka nuna yana korar gida ba kawai tsananin labarin wasan ba har ma da gaskiyar da ke bayansa. Don haka idan kun kasance wanda ke jin daɗin tafiya na simulator don Nintendo Switch, kuma yana son shiga tafiyar da za ta tsaya tare da ku tsawon lokaci bayan ta ƙare, tabbas bincika Kafin na manta.

1. Abin da ya rage na Edith Finch

Don shigarwarmu ta ƙarshe akan jerin na'urorin kwaikwayo na tafiya don Canjin Nintendo. Muna da Abin da ya rage daga Edith Finch. Wannan wasa ne da babu shakka ya yi fice a cikin jama'a ta hanyar salon fasaharsa da kuma ba da labarinsa. Wasan yana yin babban aiki ko wargaza labarin da ya karye na dangin Finch cikin takaicce guda. Yana fuskantar wannan ta hanyar ba da damar babban hali don fitar da lokuta daga rayuwar 'yan uwa da suka gabata. Wannan ba wai kawai yana kawo iri-iri ga wasan ba amma yana taimakawa gabaɗayan saƙon wasan.

Koyaya, ƴan ɗorewa na wasan kwaikwayo suna sarrafa don kiyaye ƙwarewar ƙasa. Waɗannan sun haɗa da abubuwa kamar duk labaran da ke faruwa a cikin mutum na farko. Wannan hangen nesa yana ba 'yan wasa damar saka kansu cikin duniyar wasan da haruffa cikin sauƙi. Hakanan akwai jujjuyawar tonal da yawa a cikin wasan, waɗanda ke sarrafa mai kunnawa kuma a kan yatsunsu. A ƙarshe, idan kun kasance mai son na'urar kwaikwayo ta tafiya don Nintendo Switch, to ka bashi da kanka ka samu Abin da ya rage daga Edith Finch a cikin ɗakin karatu na wasanku.

Don haka, menene ra'ayin ku game da zaɓenmu don Mafi kyawun Simulators 5 akan Sauyawa (2023)? Ku sanar da mu akan socials din mu nan ko ƙasa a cikin sharhin da ke ƙasa.

Judson Holley marubuci ne wanda ya fara aikinsa a matsayin marubucin fatalwa. Komawa zuwa ga mai mutuwa don yin aiki a tsakanin masu rai. Tare da wasu wasannin da ya fi so kasancewa wasannin FPS na dabara kamar su Squad da jerin Arma. Ko da yake wannan ba zai iya zama mai nisa daga gaskiya ba yayin da yake jin daɗin wasanni tare da labarai masu zurfi irin su tsarin Mulkin Hearts da Jade Empire da kuma The Knights na Old Republic jerin. Lokacin da ba ya zuwa wurin matarsa, Judson yakan kula da kuliyoyi. Hakanan yana da gwanintar kiɗan da ya fi yin kida da kunna piano.

Bayyanar Talla: Gaming.net ya himmatu ga tsauraran ƙa'idodin edita don samarwa masu karatunmu ingantaccen bita da ƙima. Wataƙila mu sami ramuwa lokacin da ka danna hanyoyin haɗin kai zuwa samfuran da muka duba.

Da fatan za a yi wasa da Hankali: Caca ta ƙunshi haɗari. Kada ku taɓa yin fare fiye da yadda za ku iya yin hasara. Idan kai ko wani da ka sani yana da matsalar caca, da fatan za a ziyarci GambleAware, GamCare, ko Gamblers Anonymous.


Bayyana Wasannin Casino:  Zaɓi casinos suna da lasisi ta Hukumar Wasannin Malta. 18+

DisclaimerGaming.net dandamali ne mai zaman kansa kuma baya sarrafa ayyukan caca ko karɓar fare. Dokokin caca sun bambanta da ikon iko kuma suna iya canzawa. Tabbatar da matsayin doka na caca akan layi a wurin ku kafin shiga.