Haɗawa tare da mu

Best Of

10 na Mafi kyawun Wasannin Bidiyo na Gaskiyar Haƙiƙa Mai Haɓaka Masu Haɓaka Tsawo (2025)

Hoton Avatar

Zan gardama cewa batu na rumfa gaskiya wasanni shine gwada ayyukan da za ku yi watsi da su a rayuwa ta ainihi. A madadin, yana iya zama hanyar da za ku bi don jin daɗin abubuwan sha'awa waɗanda in ba haka ba za su ɗauki lokaci don aiwatarwa a rayuwa ta ainihi. Ko yaya lamarin yake, wasannin bidiyo na gaskiya na kama-da-wane suna haɓaka don haɗa kowane nau'in hanyoyin tura kanku.

Hanya ɗaya ita ce hawan hasumiyai na sama da tsaunuka da igiya mai tsauri. Shin za ku iya zuwa saman wasu manyan gine-gine da kololuwar tsaunuka a duniya? Nemo a cikin mafi kyawun wasannin bidiyo na gaskiya na kama-da-wane da suka shafi tsayi a ƙasa.

Menene Wasan Gaskiyar Gaskiya?

Wasannin Bidiyon Gaskiyar Gaskiya Mafi Kyau Mai Haɓaka Tsawo

A wasan gaskiya na kama-da-wane yana amfani da na'urar kai don hango yanayin yanayin kama-da-wane wanda kuke gani da gogewa a cikin mutum na farko. Kuna sanya lasifikan kai akan idanunku kuma ku bincika duniya ta amfani da kanku azaman ra'ayin ku ta hanyoyin da kuke jin kamar kuna cikin duniyar kanta.

Wasannin Bidiyon Gaskiyar Gaskiya Mafi Kyau Mai Haɓaka Tsawo

Rarraba ɗimbin wasannin bidiyo na gaskiya na kama-da-wane a yau, a nan ne mafi kyawun wasannin bidiyo na gaskiya na kama-da-wane da suka haɗa da tsayi.

10. Ultra Height 2: HD Altitude kalubale

MATSAYI MAI TSARKI 2: HD ALTITUDE KALUBALEN ALFA TRAILER

Tsawon Tsayi 2: Ƙalubalen Altitude HD jerin kalubale ne - har zuwa 100-cushe gwaje-gwaje da za ku iya amfani da su don kawar da tsoron ku na tsayi. Kalubalen suna ƙaruwa cikin wahala. Don haka, tabbatar da yin taki da yin hutu a tsakanin.

Za ku sami ƙalubalen hawan ku na yau da kullun, amma kuma dole ne ku kewaya dandamali masu motsi, hawan ɗawainiya da yawa, da harba bindigar ku. Akwai ƙarin ƙalubalen, ciki har da waɗanda suka haɗa da roka masu tashi da saukar jiragen sama da ziplining. Wasu kuma sun saba wa nauyi, kuma, suna tura iyakokin abin da zai yiwu a ciki VR

9. Kamuwa

Hawan Hawa 2 | Kaddamar Trailer | Oculus Quest Platform

Dangi na iya zama mai ban mamaki, wanda aka ba shi guduma kawai don hawa saman dutsen. Amma ƙoƙarin da kuka yi yana tabbatar da dacewa lokacin da kuka doke wasan kuma ku hau saman lafiya. Amfani da ku Mai kulawa, za ku kwaikwayi al'adar hawan dutse na kai ga rassa da duwatsu da kuma jan kanku da cikas.

Gaskiya, makanikin na iya ɗaukar ɗan ɗan saba. Duk da haka, da zarar ya shiga ciki, zai iya zama warkewa sosai. 

8. Horizon Kiran Dutse

Horizon Call na Dutsen - Kaddamar Trailer | Wasannin PS VR2

Horizon Call na Dutsen sigar aiki-kasada wanda ya ƙunshi labari mai daɗi, yaƙi mai ƙarfi, da zurfafa bincike na duniya mai ban sha'awa. Koyaya, yayin da wasan yana da kayan aikin wasan kwaikwayo da yawa don jujujuwa tare da shi, da farko yana ba da ƙalubalen hawa kololuwa da zana mataki ɗaya kusa da ceton duniya tare da kowane mataki. A wasu wuraren, za ku harba bakanku da ke rataye daga ɓangarorin dutse masu tudu; kawai kar a raina, kuma za ku kasance lafiya. 

7. Hawan Dutsen VR

The duniyar VR Rock hawa yana iya zama bakarariya, amma akwai yuwuwar cin nasara mafi girma. A tsaye kusa da dutsen Alqurate Abis, za ku yi amfani da ƙananan dandali na dutse don ɗaga kanku sama da hawa sama.

Ka tuna cewa ba wai kawai isar da dutsen dutsen da ke kusa ba ne amma har ma da tsara hanyar ku. Don haka, tabbatar da duba sama da tsara motsinku na gaba don isa saman a cikin mafi sauƙi da sauri. 

6. Adventure Hawan VR

Adventure Climb VR - Trailer

Adventure Climb VR yana sanya shi zuwa mafi kyawun wasannin bidiyo na gaskiya mai kama da juna da suka haɗa da jerin tsayi saboda sauƙin isarsu ga kowane ɗan wasa. Dukansu sababbi da tsoffin sojoji suna iya yin aiki akan ƙwarewar hawan su, ko fasahar ƙarfin tudu ko kuma magance ƙalubalen dutse. wasanin gwada ilimi.

Za ku kasance a kan mai ƙidayar lokaci, kuna fafatawa da sauran 'yan wasa, don haka tabbatar da tsara hanya mafi guntu wacce ke da mafi ƙarancin haɗari yayin da kuke sa ido kan wuraren ɓoye.

5. Tafiya

STRIDE - Kaddamar Trailer | Oculus Quest Platform

Wasannin Parkour na iya zama kamar mai ban tsoro, sau da yawa yana tura ku don tsalle daga gine-gine da tsalle a kan dandamali masu motsi. Har ma fiye da haka shine babban gudun kuma sau da yawa masu ƙidayar lokaci waɗanda dole ne ku doke.

In Zuwaira, kuna jin daɗin balaguron ban mamaki, babban octane parkour da ke faruwa a kan rufin rufin skyscrapers a cikin babban birni. A matsayin ƙwararren mai tsere na kyauta, za ku yi ƙoƙarin tsalle-tsalle masu hauka da lilo daga rufin zuwa rufin, kuna fafatawa da mafi kyawun wasan. 

4. Everest VR

EVEREST VR – Kaddamar Trailer | PS VR

Maimakon hawa ainihin dutsen Everest, wanda sau da yawa yakan haifar da raunuka har ma da mutuwa, za ku iya ɗaukar damar ku tare da Everest VR wasa. Ya fi aminci, kodayake har yanzu yana da ƙalubale don shiga cikin snowy kololuwar dutse.

Duk da yake tafiya zuwa babban koli yana da ban mamaki, yana da ban sha'awa sosai lokacin da za ku iya ganin dukan duniya daga dutse mafi girma a duniya.

3. Hawan VR

Trailer Launch Launch

Farashin VR yana juyar da kyawawan shimfidar wurare zuwa cikin dajin ku na hawa. Yana ba ku igiyoyi, tsani, da skyscrapers don kewaya hanyarku zuwa sama. Godiya ga fasahar VR, hawan gefen gine-gine da gaske yana jin kamar gwaninta na gaske wanda ke ƙalubalantar kowane tsoron tsayi.

Ko da kuna zipline daga gini zuwa gini, kuna jin haka Spider-Man mamaye manyan gine-ginen gine-ginen birnin. 

2. Kwarewar Richie's Plank

Richie's Plank Experiencewarewar Oculus Quest Trailer

Hiewarewar Plank na Richie yana ɗaukar tafiya a kan allunan zuwa mataki na gaba, yana sanya su a cikin wasu wurare masu ban tsoro da za ku iya tunanin. Yayin da katakon yake, a zahiri, a ƙasa, a cikin VR, yana bayyana yana sama a sama ta yadda kuskure ɗaya zai iya aiko muku da faɗuwar mil.

Don ƙara jin daɗi, wasan yana ƙara yanayi daban-daban, daga kashe gobara zuwa isar da kyaututtuka akan sleigh Santa.

1. Hawaye 2

Hawan Hawa 2 | Kaddamar Trailer | Oculus Quest Platform

Hawa 2 shine kawai ingantacciyar cigaba akan asali Ruwa take da hanya mafi kyau don jin daɗin mafi kyawun wasan bidiyo na gaskiya wanda ya ƙunshi tsayi. Yana kai ku zuwa sabon birni mai taswirori masu kayatarwa da ra'ayoyi masu ban sha'awa.

Za ku hau kan skyscrapers kuma ku kewaya manyan kogo. Don isa ga kololuwa, zaku iya ɗaukar gajerun hanyoyin ɓoye waɗanda ke cajin ku sama akan allon jagora. Ko kuma kuna iya ɗaukar lokacinku don bincika kyakkyawan gefen dutse Hawa 2 ya curated ga tsawo da yanayi masoya.

Evans I. Karanja marubuci ne mai zaman kansa tare da sha'awar duk abubuwan fasaha. Yana jin daɗin bincike da rubutu game da wasannin bidiyo, cryptocurrency, blockchain, da ƙari. Lokacin da ba ya ƙirƙira abun ciki, ƙila za ku same shi yana wasa ko kallon Formula 1.

Bayyanar Talla: Gaming.net ya himmatu ga tsauraran ƙa'idodin edita don samarwa masu karatunmu ingantaccen bita da ƙima. Wataƙila mu sami ramuwa lokacin da ka danna hanyoyin haɗin kai zuwa samfuran da muka duba.

Da fatan za a yi wasa da Hankali: Caca ta ƙunshi haɗari. Kada ku taɓa yin fare fiye da yadda za ku iya yin hasara. Idan kai ko wani da ka sani yana da matsalar caca, da fatan za a ziyarci GambleAware, GamCare, ko Gamblers Anonymous.


Bayyana Wasannin Casino:  Zaɓi casinos suna da lasisi ta Hukumar Wasannin Malta. 18+

DisclaimerGaming.net dandamali ne mai zaman kansa kuma baya sarrafa ayyukan caca ko karɓar fare. Dokokin caca sun bambanta da ikon iko kuma suna iya canzawa. Tabbatar da matsayin doka na caca akan layi a wurin ku kafin shiga.