Haɗawa tare da mu

Best Of

5 Mafi kyawun Wasannin FPS akan PC

mafi kyawun wasannin FPS akan PC

Duk da cewa tsarin wasannin FPS yana da sauki: dole ne su kasance cikin hangen nesa na farko kuma suna haɗa da irin ƙarfin wuta na wasu iri-iri. A lokaci guda, sabbin lakabi na iya zama ƙalubale don zuwa lokacin da mafi kyawun wasannin FPS ayan zama a saman na karshen. Koyaya, a cikin Mayu 2023, an girgiza martabar mafi kyawun wasannin FPS akan PC. Sabbin lakabi a yanzu suna yin alamar su a wurin tare da tsofaffin tsofaffi. Don haka, karantawa don gano irin wasannin da suke yin sama da matakin FPS akan PC wannan Mayu.

5. Kubuta Daga Tarkov

Gudu daga Tarkov - Trailer Gameplay Action

Idan kuna son farin cikin tashin bindiga mara tsayawa da sake dawo da aiki a cikin wasannin FPS, to Tserewa Daga Tarkov watakila ba na ku ba. Tserewa Daga Tarkov tsira ne, tushen hari, na'urar kwaikwayo na soja wanda aka fi sani da ɗaya daga cikin mafi wahalar wasannin FPS na kowane lokaci. Hakan ya samo asali ne saboda gaskiyar cewa ci gaban ku yana samuwa ne ta hanyar nasarar da kuka samu a fagen fama.

Don karya muku abubuwa, Tarkov yana aiki a cikin Raids, wanda ya ƙunshi ƴan wasa 6-14 suna lodawa cikin taswira (ya danganta da girman taswira). Bayan haka, kowane ɗan wasa yana da ’yanci don yawo don neman PvP, ko kuma za su iya mai da hankali kan jerin ayyuka da manufofin da ke zama labarin labarin wasan. Kicker shine idan ka mutu, ka rasa duk abin da aka gani a kanka kuma wannan yana nufin komai. Haka ne, sa'o'in ku na aiki tuƙuru na iya ɓacewa a cikin ɗan daƙiƙa kaɗan tare da sanya kai mai kyau.

Dalilin wannan yana da muni shine ka ƙirƙiri ɗan wasan ku don kowane hari ta hanyar ganimar da kuka samu daga hare-hare masu nasara da kuma kuɗin da kuke samu daga siyar da wannan ganimar. Don haka, ba wai mutuwa kawai abin takaici ba ne, amma kai tsaye ce ga ci gaban ku. Duk da haka, yan wasa sun yi soyayya da su Tarkov's Hardcore suna ɗaukar FPS idan aka kwatanta da wasu a cikin ajin su. Sakamakon haka, da sauri ya hau matsayi a matsayin ɗayan mafi kyawun wasannin FPS akan PC, kuma yana cikin Beta kawai.

4. Tsare-tsare 2

Overwatch 2 kaddamar da trailer

Lokacin da Blizzard ya ba da sanarwar cewa za su fitar da wani mabiyi ga fitaccen jarumin harbin nasu. Overwatch, kaɗan daga cikinmu sun yi farin ciki. Mun riga mun gamsu da abin da muke da shi. Bugu da ƙari, babban jita-jita shine cewa sabon 2 damuwa zai canza wasan wasan na tushen wasan daga 6v6 zuwa 5v5. Wannan bazai yi kama da yawa ba, amma a cikin gwagwarmayar gwarzon FPS kamar wannan, yana iya canza yadda ake buga wasan gaba ɗaya. Sakamakon haka, yan wasa sun yi hattara 2 damuwa.

Duk da shakku, 2 damuwa ya shafe watanni sama da shida kadan kuma ya tabbatar da kasancewarsa magajin da ya cancanta. Canzawa zuwa 5v5 yana nufin ƙarin dabarun wasan kwaikwayo da kuma ƙarin fifiko kan iyawar jarumai don juya yanayin yaƙi. Don haka za mu ba da hulunan mu ga Blizzard, wanda ya sake ƙetare kansu. 2 damuwa ya dawo da gwarzon mai harbi a cikin Haske a matsayin ɗayan mafi kyawun wasannin FPS akan PC. Duk da haka, har yanzu tana fafatawa da wani take a cikin mafi girmanta, Apex Legends.

3. Jahannama a saki

JAHANNAMA A SAUKE | Trailer Jami'in Gabas ta Gabas

Kasancewa ɗaya daga cikin manyan fuskoki na tarihin Yamma, wasanni da yawa sun haɓaka taken FPS dangane da WWII. Koyaya, babu ɗayansu da ya isar da yanayin jahannama na abin da ya faru. Har sai da muka ga irinsu Jahannama Bari Saki. Za ku yi rawar jiki a cikin takalmanku yayin da kuke fafatawa a cikin fitattun yaƙe-yaƙe a gaban yamma, ɓarke ​​​​ramuka, share gine-gine, tseren bindigogi, ko shiga cikin tanki da yaƙin Ariel.

Manyan taswirorin ma'auni suna nufin matches sun ƙunshi 'yan wasa 50v50. Har ila yau, sun kunshi motoci, tankoki, jiragen sama, da makaman atilare da ke ta luguden bama-bamai a fagen daga. A matsayinka na sojan ƙafa, za ka iya ɗaukar matsayin Jami'i, Scout, Machine Gunner, Medic, ko Engineer, kuma ka jagoranci cajin ta layin gaba. Gaba daya, Jahannama Bari Saki gudu ne mara tsayawa adrenaline, kuma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin FPS akan PC idan yazo da ingantaccen aikin WWII.

2. Tarihin Apex

Apex Legends Gameplay Trailer

Wata bayan wata, Apex Legends ya kasance ɗayan mafi kyawun wasannin FPS akan PC. Jarumin tushen yaƙi royale yana ba da filin yaƙi koyaushe yana canzawa. Inda masana kimiyyar ƙungiyar da iyawa ke da mahimmanci don goge wasu ƙungiyoyi. Apex Legends ya ƙunshi fiye da 24 "Legends" waɗanda aka samo daga Assault, Tanki, da azuzuwan warkarwa. Kowannen su yana da m, dabara, da iyawa ta ƙarshe don baiwa ƙungiyar ku fa'ida a cikin kashe gobara.

Sakamakon haka, akwai nau'ikan playstyles da yawa don nutsewa cikin su. Bugu da ƙari, sake kunnawa yana nufin babu yaƙin da zai taɓa jin irin wannan. Kowace tawagar da kuka haɗu da ita za ta ƙunshi sabon rukuni uku na Legends. Bugu da ƙari, yaƙin zai faru a sabon filin wasa inda za ku yi amfani da dabarun ku da kuma amfani da damarku. Kuna iya ɗaukar kalmarmu kawai cewa ita ce wasan FPS mafi ƙarfi da sauri akan kasuwa a yanzu. A bayyane yake, me yasa yake ɗaya daga cikin wasannin royale kawai na yaƙi waɗanda ke ci gaba da girma da kyau bayan matakin ɗaukaka na BR.

1. Ƙungiyar Tallafawa: Duniya mai tsanani

Counter-Strike: Trailer Laifin Duniya

Wanene banda Counter-Strike: Global laifi (CS: GO) yana ɗaukar matsayi mafi girma a cikin jerin mafi kyawun wasannin FPS don PC? Mai dabarar 5v5 mai harbi ya mallaki girman sa a cikin nau'in sama da shekaru goma. Kuma, tare da sanarwar 2 Damaguwa, da alama za a yi wa sarki siminti a kujerarsa na dogon lokaci. Sabbin sabuntawar hoto, gami da taswira, kayan aiki, da canjin fata na makami, za su kawo Counter-Strike zuwa mafi kyawun yanayin sa tukuna. Kuma ba mu yi nisa da fuskantar shi a lokacin rani na 2023. Don haka, karanta nan don koyon duk abin da ya kamata ku sani game da CS2.

To, menene abin ɗauka? Kun yarda da manyan mu biyar? Shin akwai wasu wasannin FPS akan PC waɗanda kuke tsammanin sun fi kyau? Bari mu sani a cikin sharhin da ke ƙasa ko sama akan socials ɗin mu anan!

Riley Fonger marubuci ne mai zaman kansa, mai son kiɗa, kuma ɗan wasa tun lokacin samartaka. Yana son duk wani abu da ya shafi wasan bidiyo kuma ya girma tare da sha'awar wasannin labari kamar Bioshock da Ƙarshen Mu.

Bayyanar Talla: Gaming.net ya himmatu ga tsauraran ƙa'idodin edita don samarwa masu karatunmu ingantaccen bita da ƙima. Wataƙila mu sami ramuwa lokacin da ka danna hanyoyin haɗin kai zuwa samfuran da muka duba.

Da fatan za a yi wasa da Hankali: Caca ta ƙunshi haɗari. Kada ku taɓa yin fare fiye da yadda za ku iya yin hasara. Idan kai ko wani da ka sani yana da matsalar caca, da fatan za a ziyarci GambleAware, GamCare, ko Gamblers Anonymous.


Bayyana Wasannin Casino:  Zaɓi casinos suna da lasisi ta Hukumar Wasannin Malta. 18+

DisclaimerGaming.net dandamali ne mai zaman kansa kuma baya sarrafa ayyukan caca ko karɓar fare. Dokokin caca sun bambanta da ikon iko kuma suna iya canzawa. Tabbatar da matsayin doka na caca akan layi a wurin ku kafin shiga.