Best Of
5 Mafi kyawun Wasannin Sana'a akan Nintendo Switch

Ba koyaushe bane aikin ko Labari na wasan da ke sa shi jin daɗi, amma abubuwan da ke tattare da wasansa. Wasannin da suka dogara da sana'a, alal misali, sun kasance suna yin jaraba sosai. Daga niƙa don albarkatu zuwa ƙarshe ganin an gama ƙirƙirar ku, jin daɗi ne mai lada wanda ƙila kuna neman ƙari. Shi ya sa muka tattara wannan jerin mafi kyawun wasannin kere-kere akan Nintendo Switch. Idan kun kasance a shirye don barin ruwan 'ya'yan itace masu ƙirƙira su gudana, waɗannan wasannin za su ba ku damar yin hakan.
5. LEGO 2K Drive
LEGO 2K Drive maiyuwa ba shine farkon wasan da ke zuwa hankali yayin tunanin mafi kyawun wasannin fasaha na Nintendo Switch ba. Yana da, duk da haka, yana da muhimmin sashi na ƙera wanda zai iya jan hankalin masu sha'awar mota da yawa don gwada shi. Wato in LEGO 2K Drive, kusan zaku iya kera kowace mota da kuke so ta amfani da tubalin LEGO. Tare da nau'ikan LEGO sama da 1,000 na musamman a hannun ku, zaku iya yin komai daga barbie themed-FIAT zuwa babban motar da ke da tasirin supervillain har ma da babbar motar dodo mai kyan gani.
Mafi kyawun sashi shine ba wai kawai za ku iya tuka motocin da kuke ginawa ba, har ma kuna iya lalata su cikin ƙananan LEGO miliyan guda. Domin, saboda wasu dalilai masu ban mamaki, yana da ban sha'awa don kallon yadda muke lalata kyawawan abubuwan da muka halitta, kamar yage wasan wasa daga tebur bayan kammala shi. Abin farin ciki, a LEGO 2K Drive, ba lallai ne ka sake gina motarka daga ƙasa ba; shi kawai respawns. Duk da haka, idan kuna son motoci, LEGO 2K Drive yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin ƙirar mota akan Switch.
4. Kwarin Stardew
Stardew Valley sim ne da yabo na noma da RPG wanda zaku gaji gonar kakanku. Yin amfani da tarin kayan aikin hannu da aljihu cike da tsabar kudi, an bar ku don ɗaukar tarkacen ku yi wani abu daga ciki. Kamar yadda kuke tsammani, idan kuna son yin nasara, dole ne ku datse hannayenku. Haka ne, muna nufin yin sana'a. Domin Stardew Valley wasa ne na fasaha kamar yadda yake sim na noma da RPG.
Daga kera safa don yin gidan kudan zuma don ku iya girbi zuma, akwai tarin injinan fasaha da kuke buƙatar koyon sana'a. Idan kuna shirin yin hakar ma'adinai da yawa, babu shakka za ku buƙaci Furnace, Tapper, da Kilin Gawa, waɗanda dole ne ku yi kanku. Haka abin yake ga abinci, amfanin gona, da haɓaka gidan ku da kayan daki. Don haka, Stardew Valley's gameplay kai tsaye ya ta'allaka ne da kere-kere, kuma a fili dalilin da ya sa muke la'akari da shi ɗayan mafi kyawun wasannin ƙera akan Canjawa. Koyaya, akwai kuma wasu dalilai miliyan don son wannan wasan, don haka muna ba da shawarar gwada shi sosai.
3. Labarin Zelda: Hawaye na Mulki
Kasancewa RPG-kasada, ba za ku yi tunani ba The Legend of Zelda jerin zai yi don wasu mafi kyawun wasannin fasaha akan Switch. Duk da haka, duka na asali da kuma Hawayen Masarautar mabiyi ya ƙunshi wasu daga cikin mafi ban sha'awa fasahar kere-kere da za ku samu a wasan bidiyo. Baya ga kera abinci a cikin tukwane, a ciki Hawayen Masarautar, Har ma da Numfashin da Wild don wannan al'amari, za ku iya amfani da kayan cikin-game don ƙera duk abin da kuke so.
Daga yin manyan abokan gaba daga sleds, planks, da gungumomi zuwa ƙirƙirar abin hawan ku na aiki, akwai abubuwa da yawa da zaku iya yi. Ana faɗin haka, kuna buƙatar kyakkyawar fahimtar kayan wasannin da injiniyoyinsu don kutsa kai cikin kerawa. Hawayen Masarautar. Shi ya sa muke ba da shawarar duba Zelda Gina. Yanar gizo ce da kowa zai iya aikawa da raba duk wani abu da ya yi a ciki Zelda da kuma kayan da ake bukata don yin shi. Don haka, ba wai kawai ba Zelda jerin suna yin ɗayan mafi kyawun wasannin ƙera akan Switch, amma har ma yana ƙarfafa 'yan wasa su kasance masu ƙirƙira tare da ƙirarsu.
2. Terraria
Terraria wasa ne na 2D bude-duniya wasan tsira na sandbox wanda yayi kama da minecraft. Mahimmanci, dole ne ku haƙa, tattara albarkatu, ƙira, ginawa, bincike, da yin yaƙi a cikin wannan wasan wasan kasada mara iyaka. Daga zurfafa zurfafa cikin kogon da ke ƙasa don nemo albarkatun ƙasa don ƙirƙirar ingantattun kayan aiki da injuna don gina gidan ku daga ƙasa, Terraria's gabaɗayan wasan kwaikwayo ya ƙare daga wani nau'in fasaha.
Gabaɗaya, akwai abubuwa sama da 3,500 don nemowa da yin sana'a a ciki Terraria, wanda zai sa ku shagaltu da dogon lokaci. Menene ƙari, wasan yana goyan bayan masu wasa da yawa tare da 'yan wasa har takwas, yana ba ku damar da abokan ku shiga. Terrarias' crafting kasada tare. Koyaya, yayin da Terraria tabbas ɗayan mafi kyawun wasannin ƙwararru akan Canjawa, shima yana da ƙari da yawa don 'yan wasa fiye da haka.
1. Ma'adanai
Ba asiri ba ne minecraft sarki ne idan ana maganar yin wasan kwaikwayo. Bayan haka, a zahiri yana da "Mine" da "Craft" a cikin sunan. Duk da haka, ko kuna cikin yanayin rayuwa na yau da kullun ko kuna son barin tunanin ku ya gudana kyauta cikin ƙirƙira, babu wani abin da ba za ku iya yi ba. minecraft. Duniya da tubalan gininta a zahiri suna ba ku damar gina duk wani abu da kuke tunani. Kalli wadannan minecraft gina ga wani ilhama. Gabaɗaya, minecraft yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin ƙera akan Canja don ba ku cikakkiyar 'yanci na ƙirƙira.









