Haɗawa tare da mu

Best Of

10 Mafi kyawun Wasannin Co-op akan Nintendo Switch (2025)

Hoton Avatar
Hawan Dodan Tsuntsaye

Yin wasa tare da wasu a cikin ɗaki ɗaya ya bambanta, kuma Nintendo Switch yana sa hakan ya fi sauƙi. Godiya ga ƙirarsa mai ɗaukuwa da ginanniyar fasalulluka masu yawa, ba kwa buƙatar da yawa don fara taron haɗin gwiwa. Ko kuna son wani abu mai sauri da wauta ko wasa mai tsayi wanda ke buƙatar aikin haɗin gwiwa, akwai ƙaƙƙarfan haɗe-haɗe na lakabi cikakke ga 'yan wasa biyu ko fiye. Don haka, idan kuna shirin yin wasan dare ko kuma kawai kuna tare da abokiyar zama, ga wasu daga cikin mafi kyawun wasannin haɗin gwiwa cancanci dubawa akan Switch.

10. Kirby da Ƙasar Manta

Wasannin Kirby koyaushe suna da sanyi sosai kuma suna da kyan gani sosai, kuma Kirby da ƙasar da aka manta ba shi da bambanci. A cikin wannan, ku da ƙungiyar aboki don yin gudu, shawagi, da yaƙi hanyarku ta duniyar 3D masu ban sha'awa. Tabbas, Kirby's classic inhale powers har yanzu suna nan, amma ainihin abin haskakawa dole ne ya zama sabon yanayin baki. Wannan dabarar wayo tana bawa Kirby damar mikewa da zamewa akan manyan abubuwa, yana kara sabon matakin nishadi ga kasada. Lokacin da ya zo gare ta, yana da ban sha'awa, ƙwarewar haɗin gwiwa wanda ke da sauƙin shiga kuma yana da wuyar tafiya daga gare ta.

9. Super Mario Party Jamboree

Super Mario Party Jamboree

Super Mario Party Jamboree ita ce sabuwar shigarwa a cikin jerin shirye-shiryen Mario Party na dogon lokaci wanda ke haɗa abokai tare tsawon shekaru. A wannan karon, yana fasalta wasu ingantattun ingantattun ingantattun rayuwa da sabbin juzu'i don kiyaye abubuwa masu ban sha'awa. Mafi mahimmanci, yana manne wa tsarin da kowa ya sani, yana wasa da ton na minigames. Ƙara zuwa wancan, sabbin minigames suna yin sabon fantsama, musamman tunda sanannen kayan gargajiya ne a yanzu. Gabaɗaya, ƙaƙƙarfan haɗaɗɗi ne na nishadi, gasa, da fa'ida mai kyau.

8. Diablo III: Tarin Har abada

Diablo III: Gidawwami

 

Ana neman kashe-kashen aljanu da kwasar ganima? Diablo III: Gidawwami Kun rufe, gami da wasan tushe, faɗaɗawa, da ƙari mai yawa don kiyaye aikin sabo. Don haka, ko kuna wasa solo ko haɗa kai akan kujera, da aiki mai sauri kuma niƙa kayan maye suna sa ya yi wuya a ajiye shi. A gaskiya, yana da tsayayyen zaɓi ga kowa zuwa cikin duhu duhu da hargitsi na hadin gwiwa, kuma yana da wuya kada a kamu da cutar da zarar kun fara wasa.

7. Masana'antar Ma'adanai

Minecraft Dungeons

If minecraft jam'arka ce amma kana sha'awar wani abu daban, Minecraft Dungeons shine inda yake. Nan da nan, kai da abokanka za ku iya haɗa kai cikin gida don saukar da Arch-Illager kuma ku nutse cikin matakai daban-daban. Yanzu, ya zama kamar mai rarrafe gidan kurkuku tare da dukkan fara'a minecraft amma hanya mafi aiki da nishaɗi ga kowa da kowa. Har ma mafi kyau, har zuwa 'yan wasa hudu za su iya shiga, wanda ke haifar da hargitsi da nishaɗi. Abin da ke da kyau shi ne cewa matakan wahala daban-daban suna sa abubuwa su kasance masu ban sha'awa. Gaskiya, wasa ne da za ku iya ci gaba da dawowa tare da abokai, kuma ba ya tsufa.

6. Kwarin Stardew

Stardew Valley

Stardew Valley yana farawa da ƙaramin gonaki mai ɓarna kuma ba mai yawa ba, kawai datti, ciyayi, da gungun barasassun shinge. Amma ba shi ɗan lokaci, kuma ya zama wani abu na musamman. Kuna iya shuka amfanin gona, kiwo dabbobi, ko kawai kifaye duk yini idan hakan ya fi naku. Mafi kyawun sashi? Lokacin da abokai suka shiga. Nan da nan, gonar ta zo da rai. Lokaci yana canzawa, abubuwa suna ci gaba da faruwa, kuma ko ta yaya ba sa gajiyawa. Wata rana, akwai biki, na gaba kuna kawai shayar da faski da rawar jiki. Yana da sanyi sosai kuma abin ban mamaki, ma.

5. Fita 2

Motsawa 2

Matsar gida a rayuwa ta ainihi na iya zama hargitsi. Amma da Motsawa 2, cewa hargitsi ya juya zuwa cikin tsabta, abin ban dariya, musamman tare da abokai. Wannan wasan co-op mai ban sha'awa yana sanya ku da wasu har guda uku masu kula da jigilar kayan gida daga gida zuwa cikin motar motsa jiki. Sauti mai sauƙi, daidai? To, don farawa, wasu abubuwa suna buƙatar mutane biyu don ɗagawa. Sannan kuna da kofofi na hanya ɗaya, shimfidar wuri mai banƙyama, da kowane irin cikas da ba zato ba tsammani waɗanda ke sa abubuwa su ban sha'awa. Amma gaskiya, mafi kyawun sashi? Ba sai kun kunna shi lafiya ba. A ƙarshe, yana da rikici, abin ban dariya, kuma yana da daraja sosai. Ba abin mamaki ba shine ɗayan mafi kyawun wasannin co-op akan Switch a yanzu.

4. Wasan Goose mara lakabi

Untitled Goose Game

In Untitled Goose Game, Aikinku shine ku zama mai kawo matsala maras iyaka. A takaice, makasudin yana da sauƙi: ɓata kowa da kuma haifar da tashin hankali gwargwadon yiwuwa. Da farko, wasan wasan yana da sauƙin shiga. Kuna yawo, kuna ƙara da ƙarfi, kuma kuna kammala ƙananan ayyuka masu ban dariya. A halin yanzu, ƙauyen yana wasa kamar ƙato wasan sandbox, barin ku tada hargitsi mai girman Goose kamar yadda kuke so. Gabaɗaya, wasa ne na wauta, nishaɗi, da ban mamaki ga duk mai son ɓarna.

3. Lego Star Wars: The Skywalker Saga

Lego Star Wars: Skywalker Saga

Lego Star Wars: Skywalker Saga gaskiya bugu ne. Ya ƙunshi duka manyan fina-finai tara, don haka zaku iya tsalle cikin ɗimbin al'amuran al'ada da kuma bincika tarin duniyoyi daban-daban. Ee, akwai minifigs sama da 200 don buɗewa, wanda ke sa abubuwa su zama sabo. Bugu da ƙari, yana da matuƙar sauƙi don tsalle cikin haɗin gwiwa akan Canjawa, cikakke idan kuna son yin wasa tare da aboki ko dangi. Ko ta yaya, ko kuna tuƙin jirgin ruwa ko kuna tafiya da ƙafafu, wasa ne mai ban sha'awa na ban dariya da kasada da ke da wuya a ƙi.

2. Yawan dafe! 2

Dahu da yawa! 2

Girma kuma ya fi wanda ya gabace shi. Dahu da yawa! 2 shine ɗayan mafi kyawun wasannin co-op akan Switch a yanzu. A cikin wannan ƙalubalen dafa abinci mai sauri, ku da abokan aikinku dole ne ku shirya jita-jita cikin sauri da inganci. Amma ga karkacewar: dafa abinci ba sa wasa; gwada yanka kayan lambu yayin da duka kicin ya rabu biyu! A nan ne aikin haɗin gwiwa ya zama mabuɗin. Kuna buƙatar sadarwa da tsara wanda ke gudanar da kowane aiki, ko abubuwa za su wargaje cikin sauri. Gabaɗaya, yana da haske, mai launi, da tarin nishaɗi.

1. Gidan Luigi 3

 Luigi's Mansion 3

Luigi's Mansion 3 kasada ce mai ban tsoro, mai ban dariya ga fatalwa-farauta wacce ke kan gaba da jadawali a matsayin mafi kyawun wasan haɗin gwiwa akan Canjawa. Tun daga farko, ku da abokin ku kuna nutsewa cikin wani otal mai ban sha'awa mai cike da benaye 16 na daji. A hanya, za ku shirya wasanin gwada ilimi, tsotsi fatalwowi, kuma kewaya wurare masu banƙyama tare. A saman wannan, fara'a na wasan da ban tsoro na wasa suna sa ya zama mai daɗi yin wasa tare da abokai ko dangi. Gaskiya, babban zaɓi ne na haɗin gwiwa idan kuna neman nishaɗin ban tsoro da wasu ingantaccen aiki tare.

Cynthia Wambui 'yar wasa ce wacce ke da gwanintar rubuta abun cikin wasan bidiyo. Haɗa kalmomi don bayyana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da nake so na kiyaye ni cikin madauki akan batutuwan wasan da suka dace. Baya ga wasa da rubutu, Cynthia ƙwararriyar fasaha ce kuma mai sha'awar coding.

Bayyanar Talla: Gaming.net ya himmatu ga tsauraran ƙa'idodin edita don samarwa masu karatunmu ingantaccen bita da ƙima. Wataƙila mu sami ramuwa lokacin da ka danna hanyoyin haɗin kai zuwa samfuran da muka duba.

Da fatan za a yi wasa da Hankali: Caca ta ƙunshi haɗari. Kada ku taɓa yin fare fiye da yadda za ku iya yin hasara. Idan kai ko wani da ka sani yana da matsalar caca, da fatan za a ziyarci GambleAware, GamCare, ko Gamblers Anonymous.


Bayyana Wasannin Casino:  Zaɓi casinos suna da lasisi ta Hukumar Wasannin Malta. 18+

DisclaimerGaming.net dandamali ne mai zaman kansa kuma baya sarrafa ayyukan caca ko karɓar fare. Dokokin caca sun bambanta da ikon iko kuma suna iya canzawa. Tabbatar da matsayin doka na caca akan layi a wurin ku kafin shiga.